ราคา 3190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66458.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 31
โครงการ แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

นิธิธัช
0947822354
2022-07-02 17:19:08.0
เลขที่ประกาศ: 403189
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน! ถูกมาก Vantage Condominium รัชวิภา แต่งสวย ห้องใหญ่ 47.69 ตรม.
ชั้น 31 เฟอร์ครบ ห้องสะอาด ใหม่ เดินทางสะดวก จาก วิภาวดี, รัชดาภิเษก, รัชโยธิน
.
รายละเอียด
- ขนาด 47.69 ตรม.
- 1 นอน 1 น้ำ
- ชั้น 31
- เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ตู้เย็น , แอร์ 2 เครื่อง , ทีวี 2 เครื่อง
- เฟอร์ครบ พร้อมอยู่แต่งสวยทำพื้นใหม่
- ครัว พร้อมเตาไฟฟ้าและเครื่องดูดควัน
- Digital door lock/inter call/rain showers
- ค่าส่วนกลาง 55 บ./ตรม.
.
ราคาพิเศษเพียง 3.19 ล้านบาท เท่านั้น !!
.
สถานที่ใกล้เคียง แวนเทจ รัชวิภา ::
- รถไฟฟ้า รัชโยธิน
- Major Cineplex รัชโยธิน
- ทางขึ้นลงทางด่วนขั้นที่ 2
- SCB Park
- เซ็นทรัลลาดพร้าว
- สวนจตุจักร
.
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
คุณโอ 085-055-9494
คุณไทด์ 087-907-9524
Line ID: @thpropertyinvestor (มี@ข้างหน้า)

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รัชวิภา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) Vantage by Eastern Star
แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: แวนเทจ บาย อีสเทอร์น สตาร์ (รัชวิภา) | Vantage by Eastern Star

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 46 ประกาศ